BAYANIN KAMFANI
0102
Zhongshan ShiJi Juxing Optoelectronics Technology Co., Ltd. ƙwararren kamfani ne wanda ya ƙware a cikin tsare-tsaren hasken birane, tsarawa da ƙira na fitilun birane, ginin facade da tsare-tsaren hasken muhalli da ƙira, sarrafa haske mai hankali da tsare-tsare da ƙira, samar da Tsarin hasken muhalli na birni. da ayyukan ƙira.
Babban kayayyakin kamfanin sun hada da nau'ikan samfura kusan 10,000 kamar hasken rana, manyan fitilun sanda, fitilun titi, fitulun ambaliya, fitulun ruwa, fitilun shimfidar wuri, fitilun lambu, fitilun lawn, fitilun bango, fitilun ginshiƙai, da sauransu, waɗanda za su iya cika buƙatu daban-daban. na kasuwa.
abin da muke yi
Fuskantar gasa mai zafi a halin yanzu a cikin kasuwar hasken wuta, kamfanin koyaushe yana dagewa kan sanya sabbin abubuwan fasaha na samfur a farko, koyaushe yana haɓaka abubuwan fasaha na samfuransa, ta yadda samfuransa suna da halaye na fasaha mai ban sha'awa, aminci da ceton kuzari, shigarwa mai sauƙi, dogon lokaci. - amfani da lokaci da kyakkyawan bayyanar. Ana amfani da samfuran da yawa a cikin manyan ayyuka daban-daban na gine-ginen birane don samar da lokacin siyarwa, tallace-tallace da sabis na bayan-tallace don gamsar da masu amfani.
Amfani
Production
● Samar da ƙirar ƙira, akwatunan launi na musamman; Laser Print tambarin abokin ciniki; samfuran musamman.
● Babban samfurori: LED hasken titi hasken rana, LED hasken rana ambaliya haske, LED hasken rana lambu haske.
Iyawar R & D
● Taron Bitar Mutuwar Nasu, Taron Taron Majalissar, Gwajin Labari.
● CE, ROHS, IP65/66, takaddun shaida na BIS
Kula da inganci
● Samar da sabis na OEM/ODM, Bayar da kayayyaki fiye da ƙasashe 50.
● 100% cikakken dubawa, oda rahotanni na ainihi, Bayarwa akan lokaci 100%.
Bayan-Sale Sabis
● Manufacturer LED haske samar sha'anin tare da 10 + shekaru na fitarwa kwarewa.
● Kwarewa akan samar da mafita ga Hasken Hasken Hasken Jama'a da Ayyukan Hasken Wasanni.
Me yasa zabar mu
Za mu samar wa abokan cinikinmu samfurori na farko, cikakkun ayyuka, cikakkun nau'o'in, da farashin fifiko dangane da falsafar kamfanoni na "haɓaka tare da kimiyya da fasaha, ɗaukar mutunci a matsayin hanyar haɗin gwiwa, mai inganci, tushen sabis, da kasuwa- daidaitacce". farashin. Za mu samar da abokan cinikinmu da hasken muhalli na birni da gina tsarin hasken dare da kuma ƙira tare da ƙirar ƙirar ƙirar haske ta duniya da haɓaka ƙirar ƙira. Muna fatan yin aiki tare da ku don cimma nasarar hadin gwiwa tare da samar da haske tare.
Burinmu
Ra'ayinmu, Bari Duk Ƙasar da ke Haɓaka & Yankin Rarraba Hasken Titin Solar! Kasancewar kasuwancin ba kawai don samun fa'idodi ba ne har ma don ɗaukar nauyin zamantakewa. shekaru da yawa, mun dage don haɓaka koren hasken wuta da yin samfuran lamiri. za mu ci gaba da rike da S & T-haɓaka , inganci & tushen sabis, da kuma kasuwa-daidaitacce, don samar da mafi tsada-tasiri hasken rana kayayyakin hasken rana, Ku kawo haske a duniya!
010203040506